สำนักงานเลขานุการกรม เข้าร่วมกิจกรรมโครงการจิตอาสาบำเพ็ญสาธารณประโยชน์และบำเพ็ญสาธารณกุศลเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2566 เราทำความดีด้วยหัวใจ เรื่อง”จิตอาสาพัฒนาชุมชนและสิ่งแวดล้อม” เมื่อวันที่ 18 กรกฎาคม 2566 ณ โรงเรียนวัดสุตธรรมาราม ตำบลพรหมณี อำเภอเมือง จังหวัดนครนายก
![](https://secreta.doae.go.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_จิตอาสา-จ.นครนายก_2307189-1024x768.jpg)
![](https://secreta.doae.go.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_จิตอาสา-จ.นครนายก_2307185-1024x768.jpg)
![](https://secreta.doae.go.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_จิตอาสา-จ.นครนายก_23071812-1024x768.jpg)
![](https://secreta.doae.go.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_จิตอาสา-จ.นครนายก_2307186-1024x768.jpg)
![](https://secreta.doae.go.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_จิตอาสา-จ.นครนายก_230718-768x1024.jpg)
![](https://secreta.doae.go.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_จิตอาสา-จ.นครนายก_2307183-768x1024.jpg)