สำนักงานเลขานุการกรม พร้อมด้วยนายพีรพันธ์ คอทอง อธิบดีกรมส่งเสริมการเกษตร คณะผู้บริหารกรมส่งเสริมการเกษตร และผู้แทนหน่วยงานต่างๆ ร่วมพิธีถวายความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณแด่ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี เพื่อแสดงความจงรักภักดีอย่างพร้อมเพียงกัน เมื่อวันพุธที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567 ณ บริเวณลาน อาคาร 1 กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
![](https://secreta.doae.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428615533_759094159659885_7077572207450476243_n-1024x683.jpg)
![](https://secreta.doae.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428614860_759094516326516_7328917332208689717_n-1024x768.jpg)
![](https://secreta.doae.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428609206_759108732991761_1422702853806725044_n-1024x683.jpg)
![](https://secreta.doae.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428611181_759094739659827_5937136575491004174_n-1024x768.jpg)