วันที่ 10 สิงหาคม 2565 นางอัญชลี สุวจิตตานนท์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมการเกษตร ให้เกียรติเป็นประธานในการเปิดการอบรมซักซ้อมการใช้งานระบบลายเซ็นอิเล็กทรอนิกส์ ให้กับผู้ใช้งานระดับผู้อำนวยการกอง ผู้อำนวยการสำนัก และผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมและพัฒนาการเกษตรที่1-6 ณ ห้องประชุม 7 ชั้น 5 อาคาร 1 กรมส่งเสริมการเกษตร
![](https://secreta.doae.go.th/wp-content/uploads/2022/08/83111.jpg)