ตัวแทนจากสำนักงานเลขานุการกรม เข้าร่วมการฝึกอบรมหลักสูตร พัฒนาศักยภาพเจ้าหน้าที่เพื่อการเป็นพี่เลี้ยงที่ดี (To be DOAE Good Mentor) ครั้งที่ 1 โดยมีนางอมรทิพย์ ภิรมย์บูรณ์ ผู้อำนวยการสำนักพัฒนาการถ่ายทอดเทคโนโลยี เป็นประธานในพิธีเปิดการฝึกอบรมหลักสูตรดังกล่าว ระหว่างวันที่ 15 – 16 มีนาคม 2566 ณ โรงแรม เอบีน่า เฮ้าส์ กรุงเทพมหานคร
ภาพ : กลุ่มโสตทัศนูปกรณ์ กรมส่งเสริมการเกษตร
ข่าว: กลุ่มฝึกอบรม
![](https://secreta.doae.go.th/wp-content/uploads/2023/03/335165048_571944441570252_19944315907171367_n-1024x683.jpg)
![](https://secreta.doae.go.th/wp-content/uploads/2023/03/335396590_1247225199253084_2114159755507747602_n-1024x683.jpg)
![](https://secreta.doae.go.th/wp-content/uploads/2023/03/336295433_767164284597017_6095541036497929472_n-1024x683.jpg)
![](https://secreta.doae.go.th/wp-content/uploads/2023/03/34930-1024x768.jpg)
![](https://secreta.doae.go.th/wp-content/uploads/2023/03/35670-768x1024.jpg)
![](https://secreta.doae.go.th/wp-content/uploads/2023/03/35669-1024x768.jpg)